Top

ਹਾਲ ਔਫ ਫੇਮ

ਸ਼੍ਰੀ ਉਪਿੰਦਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਘੁੰਮਣ, ਆਈਪੀਐੱਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 14/11/2022
ਖਤਮ : ਹੁਣ ਤੱਕ

ਸ਼੍ਰੀ ਸਚਿਨ ਗੁਪਤਾ, ਆਈਪੀਐੱਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 21/07/2022
ਖਤਮ : 14/11/2022

ਸ਼੍ਰੀ ਧਰੁਮਨ ਐਚ. ਨਿੰਬਾਲੇ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 02/04/2022
ਖਤਮ : 21/07/2022

ਸ੍ਰੀ ਸੰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਮਲਿਕ , ਆਈਪੀਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 19/01/2022
ਖਤਮ : 01/04/2022

ਸ਼੍ਰੀ ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਪੀਪੀਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 14/10/2021
ਖਤਮ : 19/01/2022

ਸ਼ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 20/08/2021
ਖਤਮ : 14/10/2021

ਸ੍ਰੀਮਤੀ ਡੀ.ਸੁਦਾਰਵਿਝੀ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 31/07/2020
ਖਤਮ : 20/08/2021

ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਜਬਚਨ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 10/09/2019
ਖਤਮ : 31/07/2020

ਸ਼. ਮਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਢੇਸੀ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 13/07/2018
ਖਤਮ : 10/09/2019

ਸ਼੍ਰੀ ਸੁਸ਼ੀਲ ਕੁਮਾਰ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 25/04/2017
ਖਤਮ : 12/07/2018

ਸ਼੍ਰੀ ਬਲਜੋਤ ਸਿੰਘ ਰਾਠੌਰ, ਆਈ.ਪੀ.ਐੱਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 17/03/2017
ਖਤਮ : 25/04/2017

ਸ਼੍ਰੀ.ਧਰੁਮਨ ਐਚ.ਨਿੰਬਲੇ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 07/01/2017
ਖਤਮ : 17/03/2017

ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 31/03/2016
ਖਤਮ : 07/01/2017

ਸ਼੍ਰੀ ਕੁਲਦੀਪ ਸਿੰਘ ਚਾਹਲ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 29/05/2014
ਖਤਮ : 29/03/2016

ਸ਼. ਸੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 13/10/2012
ਖਤਮ : 29/05/2014

ਸ਼੍ਰੀ ਇੰਦਰਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 16/03/2012
ਖਤਮ : 13/10/2012

ਸ਼੍ਰੀ ਹਰਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਬਾਂਸਲ , ਆਈ.ਪੀ.ਐੱਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 28/12/2011
ਖਤਮ : 15/03/2012

ਸ਼੍ਰੀ ਇੰਦਰਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 15/02/2010
ਖਤਮ : 28/12/2011

ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ ,ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 19/11/2007
ਖਤਮ : 14/02/2010

ਸ਼੍ਰੀ ਪਰਮੋਦ ਬਾਨ, ਆਈਪੀਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 13/03/2007
ਖਤਮ : 19/11/2007

ਸ਼੍ਰੀ ਨਾਗੇਸ਼ਵਰ ਰਾਓ, ਆਈਪੀਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 16/04/2006
ਖਤਮ : 13/03/2007

ਸ਼੍ਰੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਕਾਂਤ ਯਾਦਵ, ਆਈ.ਪੀ.ਐੱਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 13/12/2004
ਖਤਮ : 15/04/2006

ਸ਼੍ਰੀ ਰਣਬੀਰ ਸਿੰਘ ਖਟੜਾ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 05/11/2003
ਖਤਮ : 13/12/2004

ਸ਼੍ਰੀ ਸੁਰਿੰਦਰਪਾਲ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 05/06/2003
ਖਤਮ : 05/11/2003

ਸ਼੍ਰੀ ਸ਼ਿਵ ਕੁਮਾਰ ਸ਼ਰਮਾ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 15/12/2002
ਖਤਮ : 05/06/2003

ਸ਼੍ਰੀ ਮੇਜਰ ਸਿੰਘ ਢਿੱਲੋਂ , ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 01/08/2002
ਖਤਮ : 15/12/2002

ਸ਼੍ਰੀ ਕੰਵਲਜੀਤ ਸਿੰਘ ਪੰਨੂ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 03/02/2002
ਖਤਮ : 01/08/2002

ਸ਼੍ਰੀ ਕੁਲਤਾਰ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 03/05/1999
ਖਤਮ : 01/02/2002

ਸ਼. ਬਲਕਾਰ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 19/01/1999
ਖਤਮ : 03/05/1999

ਸ਼੍ਰੀ ਕੁਲਦੀਪ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 19/06/1997
ਖਤਮ : 19/01/1999

ਸ਼੍ਰੀ ਹਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਢਿਲੋਂ ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ. ,

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 27/02/1997
ਖਤਮ : 19/06/1997

ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਭੁੱਲਰ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 21/08/1996
ਖਤਮ : 01/12/1996

ਸ਼੍ਰੀ ਬਲਜੋਤ ਸਿੰਘ , ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ.

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 31/01/1996
ਖਤਮ : 26/02/1997

ਸ਼੍ਰੀ ਬਲਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਉੱਪਲ, ਆਈ.ਪੀ.ਐੱਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 07/11/1995
ਖਤਮ : 20/08/1996
ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ 14-11-2022 2:57 PM

Please select all that apply:

A link, button or video is not working
It has a spelling mistake
Information is missing
Information is outdated or wrong
I can't find what I'm looking for
Other issue not in this list